Bộ khuếch đại Bosch PRM-2P600-EU công suất, 600W, 2 kênh, EU
Địa chỉĐịa chỉ: Tầng 3, Cao ốc PnTechcons, Số 48 Hoa Sứ, Phường Cầu Kiệu, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam
HotlineHotline: 0915 464349
  • PRM-2P600-EU
  • Liên hệ
  • 3604
✔️Bộ khuếch đại 2 kênh, với tổng công suất TANK dung lượng 600 W
✔️Bộ truyền tải tải biến thiên (VLD) cung cấp cùng một công suất vào 4 Ω, 8 Ω, 70 V hoặc 100 V
✔️EcoRAIL và APD mang lại khả năng giảm đáng kể mức tiêu thụ điện năng
✔️Gói bảo vệ toàn diện cho hoạt động đáng tin cậy
  • Thông tin sản phẩm
  • Bình luận